spacer
spacer
spacer

Bạn có Béo?

Bạn muốn biết mình có béo hay không? Hãy điền thông tin theo form dưới đây để biết ngay:
Chiều cao: cm     Cân nặng: kg
Mức độ hoạt động:
Cân nặng mong muốn: kg
Xem kết quả
spacer
spacer
spacer
10 loại nước ép vừa đẹp da lại giảm béo

10 loại nước ép vừa đẹp da lại giảm béo

16:38 | 10/12/2012
Nước ép hoa quả là đồ uống yêu thích của chị em phụ nữ. Ngon, bổ, rẻ mà lại giúp đẹp da và giảm béo hiệu quả là những công dụng của các loại nước ép dưới đây mang lại.
spacer

Bơ là loại quả chứa rất nhiều vitamin E làm mịn da và những chất béo không bão hòa sẽ giúp chị em có một vóc dáng thon gọn. Muốn giảm béo, bạn hãy bổ sung 1 cốc sinh tố bơ vào trước bữa ăn mỗi ngày.

Cà chua

Cà chua vốn được coi là loại quả thân thiện của làn da và vóc dáng phụ nữ, lượng vitmin C và khoáng chất khổng lồ trong cà chua sẽ cho bạn một làn da mịn đẹp.

Cam

Cam chứa rất nhiều vitmin C chống lại quá trình lão hóa tự nhiên của tế bào, đồng thời kích thích hệ tiêu hóa hoạt động hiệu quả làm tiêu hao năng lượng.

Cam chứa rất nhiều vitmin C chống lại quá trình lão hóa tự nhiên của tế bào, đồng thời kích thích hệ tiêu hóa hoạt động hiệu quả làm tiêu hao năng lượng.

Chanh

Chanh cũng là loại quả giúp giảm béo nhanh nhưng hãy cẩn thận với lượng axit trong nước chanh có thể khiến bạn bị đau dạ dày.

Dứa

Nước ép dứa vô cùng tốt cho làn da phụ nữ, bạn có thể dùng nước dứa làm toner tẩy trắng da.

Nước ép dứa vô cùng tốt cho làn da phụ nữ, bạn có thể dùng nước dứa làm toner tẩy trắng da.

Dưa chuột

Lượng chất xơ giàu có trong dưa chuột sẽ thúc đẩy nhu động ruột tiêu hóa tốt, hạn chế sự hấp thu chất béo.

Dưa hấu

Dưa hấu rất tốt cho phụ nữ tiền mãn kinh, giúp chị em cân bằng lượng hormone tiết tố nữ, duy trì làn da trẻ đẹp cho bạn.

Lê chứa lượng nước và chất xơ khổng lồ rất tốt cho hệ tiêu hóa. Ngoài ra nước ép lê cũng được chị em dùng để se khít lỗ chân lông.

Nho

Nho chứa rất ít năng lượng nên bạn có thể yên tâm khi giảm bé

Táo

Bạn hoàn toàn có thể giảm cân với những mẹo ăn kiêng tuyệt vời. Táo không chỉ làm đẹp da, giảm nếp nhăn mà còn giúp bạn minh mẫn hơn.

Bạn hoàn toàn có thể giảm cân với những mẹo ăn kiêng tuyệt vời. Táo không chỉ làm đẹp da, giảm nếp nhăn mà còn giúp bạn minh mẫn hơn.

Theo Eva

spacer
spacer
Ý kiến của bạn
spacer
spacer

spacer
spacer
GửiNhập lại
spacer
spacer
spacer